TCRA LOGO VIDOLE

Sunday, April 14, 2013

HII NDIYO NDEGE ILIYOONDOA UHAI WA BILLIONEA BABU SAMBEKE!!!


http://4.bp.blogspot.com/-RjfIJgvf3BU/UWnXYoHPRTI/AAAAAAAABdM/lS7FTrYeYdg/s1600/ndege.jpg
  HABARI za kusikitisha tulizozipokea muda mfupi uliopita ni kwamba mfanya biashara maarufu mkoani Kilimanjaro  anayefaamika kwa jina la Babu Sambeke amefariki dunia kwa ajali ya ndege huko mkoani Arusha, ndege hiyo ambayo mmiliki alikuwa ni marehemu NYAGA MAWALLA,aliyefariki dunia siku chache zilizopita, inasemekana imepata ajali leo jioni na kupelekea vifo vya watu wawili ambao ni Babu Sambeke na mtu mwingine ambaye mpaka sasa jina lake kalijatambulika. Inasemekana ajali hiyo imetokea jijini arusha ambapo babu alikwenda kwa shughuli zake za Kibiashara.

No comments:

 
 
Blogger Templates